GRAND EASE

ผู้ให้บริการเคเบิ้ลการสื่อสารระดับโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง

สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง GYTC8Y แบบรองรับตัวเองรูปที่ 8 G652D OM1 OM2 OM3

ได้รับการรับรอง
อย่างดี สาย Cat5e Lan สำหรับการขาย
อย่างดี สาย Cat5e Lan สำหรับการขาย
ขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือของคุณและสายเคเบิลที่มีอยู่แล้วในคลังสินค้าของเราด้วย transcation ความเร็วสูงและมีคุณภาพ

—— เจฟฟรีเจีย

เราได้รับการเริ่มต้นและเรามีความสุขกับคุณภาพแล้วฉันจึงจะเรียงลำดับใบสั่งซื้อปริมาณมากขึ้นและควรเตรียมตัวให้พร้อมในเร็ว ๆ นี้เพื่อส่งให้คุณและจัดทำข้อตกลง

—— Andreina

เราพอใจกับการรับสายและไม่ทำให้ฉันผิดหวัง หวังว่าความร่วมมือทางธุรกิจของเราจะดำเนินต่อไปเรื่อย ๆ ขอบคุณมาก

—— Rouya

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง GYTC8Y แบบรองรับตัวเองรูปที่ 8 G652D OM1 OM2 OM3

ประเทศจีน สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง GYTC8Y แบบรองรับตัวเองรูปที่ 8 G652D OM1 OM2 OM3 ผู้ผลิต
สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง GYTC8Y แบบรองรับตัวเองรูปที่ 8 G652D OM1 OM2 OM3 ผู้ผลิต สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง GYTC8Y แบบรองรับตัวเองรูปที่ 8 G652D OM1 OM2 OM3 ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง GYTC8Y แบบรองรับตัวเองรูปที่ 8 G652D OM1 OM2 OM3

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: GrandEase
ได้รับการรับรอง: ISO / CE /RoSH
หมายเลขรุ่น: GYTC8Y

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 4km
ราคา: USD0.1 - 1.02 Per meter
รายละเอียดการบรรจุ: 2 กม., 3 กม., 4 กม. ต่อกลอง
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, T/T
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
เกรด: สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก จำนวนแกน: 12
ปลอกนอก: วิชาพลศึกษา อุณหภูมิ: -40 - +70
การบรรจุ: ไม้กลอง

GYTC8Y รูปที่สนับสนุนด้วยตนเองรูปที่ 8 สายเคเบิลไฟเบอร์ออฟติคัล G.652D OM1 OM2 OM3

รายละเอียด:

- สมรรถนะทางกลและอุณหภูมิที่ดี
- หลอดหลวมความแข็งแรงสูงที่ทนต่อการย่อยสลาย
- สารเติมสารชนิดพิเศษทำให้มั่นใจได้ถึงการป้องกันที่สำคัญของเส้นใย

- ไฟเบอร์สี250μm

- หลอดหลวม PBT

- หลอดเติมสาร (เจล)

- อุปสรรคความชื้น APL

- สายติดเป็นตัวช่วยแก้ปัญหาด้วยตนเอง

- 2-24cores
- สารเติมสารชนิดพิเศษทำให้มั่นใจได้ถึงการป้องกันที่สำคัญของเส้นใย
โครงสร้างที่ออกแบบมาเป็นพิเศษช่วยป้องกันท่อหลวมจากการหดตัว
- สายเหล็กที่ใช้เป็นตัวยึดกลาง
- PSP ช่วยเพิ่มความชุ่มชื้น

ลักษณะสาย:

- ความต้านทานแรงดึงสูงของสายไฟที่ควั่นเป็นไปตามข้อกำหนดของตัวเองและลดต้นทุนการติดตั้ง

- สมรรถนะทางกลและอุณหภูมิที่ดี

- หลอดหลวมความแข็งแรงสูงที่ทนต่อการย่อยสลาย

- สารเติมสารชนิดพิเศษทำให้มั่นใจได้ถึงการป้องกันที่สำคัญของเส้นใย

- ใช้มาตรการต่อไปนี้เพื่อป้องกันสายเคเบิ้ลที่รั่วซึม:

- สายเหล็กที่ใช้เป็นตัวยึดกลาง

- สารหลวมบรรจุหลวม

- บรรจุไส้กุญแจ 100%

- อุปสรรคความชื้น APL

ลักษณะออฟติคอล:

G.652D 50 / 125μm 62.5 / 125μm
การผ่อนผัน @ 850nm ≤ 3.0 dB / กม ≤ 3.0 dB / กม
(+ 20 ℃) @ 1300nm ≤1.0 dB / km ≤1.0 dB / km
@ 1310nm ≤0.66 dB / km
@ 1550nm ≤ 0.22 dB / km
แบนด์วิดท์ (Class A) @ 850nm ≥ 500 MHz ·กิโลเมตร ≥200 MHz ·กิโลเมตร
@ 1300nm ≥ 1000 MHz ·กม ≥600 MHz ·กิโลเมตร
รูรับแสงตัวเลข 0.200 ± 0.015NA 0.275 ± 0.015NA
ความยาวคลื่นเคเบิลตัดความยาวคลื่น ≤1260nm

สายการผลิต :

การบรรจุ:

รายละเอียดการติดต่อ
Grand Ease Communication Cable Co ., Ltd

ผู้ติดต่อ: export

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ