GRAND EASE

ผู้ให้บริการเคเบิ้ลการสื่อสารระดับโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง

สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงแบบเดี่ยว GYTC8Y53 Double Sheath Figure 8 สายอากาศ 60 หลัก

ได้รับการรับรอง
อย่างดี สาย Cat5e Lan สำหรับการขาย
อย่างดี สาย Cat5e Lan สำหรับการขาย
ขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือของคุณและสายเคเบิลที่มีอยู่แล้วในคลังสินค้าของเราด้วย transcation ความเร็วสูงและมีคุณภาพ

—— เจฟฟรีเจีย

เราได้รับการเริ่มต้นและเรามีความสุขกับคุณภาพแล้วฉันจึงจะเรียงลำดับใบสั่งซื้อปริมาณมากขึ้นและควรเตรียมตัวให้พร้อมในเร็ว ๆ นี้เพื่อส่งให้คุณและจัดทำข้อตกลง

—— Andreina

เราพอใจกับการรับสายและไม่ทำให้ฉันผิดหวัง หวังว่าความร่วมมือทางธุรกิจของเราจะดำเนินต่อไปเรื่อย ๆ ขอบคุณมาก

—— Rouya

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงแบบเดี่ยว GYTC8Y53 Double Sheath Figure 8 สายอากาศ 60 หลัก

ประเทศจีน สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงแบบเดี่ยว GYTC8Y53 Double Sheath Figure 8 สายอากาศ 60 หลัก ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงแบบเดี่ยว GYTC8Y53 Double Sheath Figure 8 สายอากาศ 60 หลัก

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: GrandEase
ได้รับการรับรอง: ISO / CE / RoSH
หมายเลขรุ่น: GYTC8Y53-60G.652D

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 4km
ราคา: USD0.1~9.9/meter
รายละเอียดการบรรจุ: กลองไม้มาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 5-10 วันทำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, D / P, D / A
สามารถในการผลิต: 500 กม. ต่อเดือน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
เกรด: รูปที่ 8 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก ชนิดของไฟเบอร์: G.652D
การสนับสนุนตนเอง: Steel Messenger ความแข็งแรง: ไม่
แจ็คเก็ต: HDPE อุณหภูมิ: -35 ~ + 70
จำนวนของเส้นใย: 60

GYTC8Y53 Double Sheath Figure 8 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบ Singlemode 60 สายอากาศ

พารามิเตอร์ทางเทคนิค:

รายการ หน่วย ดัชนี
หมายเลขหลัก 2-30 32-36 38-60 62-72
เส้นผ่าศูนย์กลาง / ส่วนสูง มิลลิเมตร 10.1 / 18.1 10.4 / 18.4 10.7 / 18.7 11.4 / 19.4
หน่วยน้ำหนัก กก. / กม. 195 205 210 225
แม็กซ์ ความตึงเครียดที่อนุญาตได้ ยังไม่มีข้อความ 5000/2000 (ระยะสั้น / ระยะยาว)
แม็กซ์ ปล่อยให้เป็นไปได้ N / 100mm 1000/300 (ระยะสั้น / ระยะยาว)
การผ่อนผัน เดซิเบล / กม. ≤0.36dB/km@1310nm, ≤0.22dB/km@1550nm
รัศมีโค้งต่ำสุด มิลลิเมตร ระหว่างการติดตั้ง 20D ระหว่าง Service 10D
อุณหภูมิในการทำงาน ° C -40 ~ + 60

สีและลักษณะของเส้นใยไฟเบอร์:
สีหลอดไฟเบอร์และท่อแบบหลวมตาม EIA / TIA 598B

สีไฟเบอร์ สีน้ำเงิน ส้ม สีเขียว สีน้ำตาล สีเทา ขาว สีแดง สีดำ สีเหลือง สีม่วง สีชมพู น้ำ
สีหลอด สีน้ำเงิน ส้ม สีเขียว สีน้ำตาล สีเทา ขาว สีแดง สีดำ สีเหลือง สีม่วง สีชมพู น้ำ
ไต้หวัน สีน้ำเงิน สีเหลือง สีเขียว สีแดง สีม่วง ขาว สีน้ำตาล สีดำ น้ำ ส้ม สีชมพู สีเทา



G652D G655 50 / 125μm 62.5 / 125μm
การลดทอน (+ 20 องศาเซลเซียส) @ 850nm ≤ 3.0dB / KM ≤ 3.0 dB / KM
@ 1300nm ≤ 1.0dB / KM ≤ 1.0 dB / KM
@ 1310nm ≤ 0.36 dB / KM -
@ 1550nm ≤ 0.22 dB / KM ≤0.23dB / กม.
แบนด์วิดท์ (Class A) @ 850nm ≥ 500 MHz-KM ≥200 MHz-KM
@ 1300nm ≥ 1000 MHz-KM ≥600 MHz-KM
รูรับแสงตัวเลข 0.200 ± 0.015NA 0.275 ± 0.015NA
ความยาวคลื่นของสายเคเบิ้ลλcc ≤1260nm

เส้นใย250μmวางอยู่ในหลอดหลวมที่ทำจากพลาสติกโมดูลัสสูง หลอดบรรจุสารประกอบที่กันน้ำได้ ทั้งสองด้านของ PSP ใช้กับหลอดหลวมด้านนอก ลวดเหล็กและท่อหลวมที่เต็มไปด้วยสารกันน้ำเพื่อให้แน่ใจว่ามีการปิดกั้นน้ำขนาดกะทัดรัดและตามยาวส่วนนี้มาพร้อมกับสายที่ติดเป็นส่วนสนับสนุนที่ทำจากโพลีเอทิลีน (PE) ให้เป็นโครงสร้างรูปที่ 8

รายละเอียดการติดต่อ
Grand Ease Communication Cable Co ., Ltd

ผู้ติดต่อ: export

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ