บ้าน ผลิตภัณฑ์Ftth สายไฟเบอร์ออปติก

LC SC OM1 สายไฟเบอร์ออปติกหลายสายสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบดูเพล็กซ์

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

LC SC OM1 สายไฟเบอร์ออปติกหลายสายสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบดูเพล็กซ์

LC SC OM1 Multimode Fiber Optic Cables Duplex Fiber Optic Patch Cord
LC SC OM1 Multimode Fiber Optic Cables Duplex Fiber Optic Patch Cord

ภาพใหญ่ :  LC SC OM1 สายไฟเบอร์ออปติกหลายสายสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบดูเพล็กซ์

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Soger
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: F-S03
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10000pcs
ราคา: $3-5/PCS
รายละเอียดการบรรจุ: ถุงโพลี
เวลาการส่งมอบ: 10 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union
รายละเอียดสินค้า
ประเภท: สายเคเบิลใยแก้วนำแสงสายเคเบิลใยแก้วนำแสง สี: กำหนดเอง
วัสดุ: พลาสติก OEM / ODM: ใช่
จำนวนแกน: 1-12 ฟังก์ชัน: การสนับสนุน VLAN
แสงสูง:

สายไฟเบอร์ออปติกมัลติ LC SC

,

สายไฟเบอร์ออปติกมัลติ OM1

,

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OM1 เพล็กซ์

ผู้จัดจำหน่ายในประเทศจีน OM1 Multimode FC LC mm สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกดูเพล็กซ์

 

คำอธิบาย:
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC SC OM1 เป็นสายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่ต่อปลายด้านใดด้านหนึ่งโดยมีขั้วต่อที่ช่วยให้สามารถเชื่อมต่อกับ CATV สวิตช์ออปติคอลหรืออุปกรณ์โทรคมนาคมอื่น ๆ ได้อย่างรวดเร็วและสะดวก มีชั้นป้องกันที่หนาใช้เพื่อเชื่อมต่อเครื่องส่งสัญญาณออปติคอลเครื่องรับและกล่องเทอร์มินัล ซึ่งเรียกว่า "การเดินสายแบบเชื่อมต่อระหว่างกัน"
 
คุณสมบัติ:
1) การสูญเสียการแทรกต่ำ
 
2) การสูญเสียผลตอบแทนสูง
 
3) การทำซ้ำที่ดี
 
4) การแลกเปลี่ยนที่ดี
 
5) ความสามารถในการปรับตัวด้านสิ่งแวดล้อมที่ดีเยี่ยม

LC SC OM1 สายไฟเบอร์ออปติกหลายสายสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบดูเพล็กซ์ 0

รายละเอียดการติดต่อ
Guangzhou Soger Electronics Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: Mavis

โทร: 13922129098

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ